HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI

“KIZIDUO”

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO
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SEKRETARIETI:-

1. Ndugu Adolph Yamsebo - Mwandishi wa vikao
2. Ndugu Yusta Mbuya - Mwandishi wa vikao

MUH. NA. 28/2021: KUFUNGUA KIKAO.

128.1. Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na wataalamu kisha alifungua kikao saa 3.39 asubuhi.
MUH. NA. 29/2021 : KUTHIBITISHA DONDOO.

129.1. Katibu aliwasilisha dondoo zifuatazo ambazo wajumbe waliridhia zijadiliwe:-

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha dondoo

3. Kuthibitisha Muhtasari ya vikao vya Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango kilichofanyika
tarehe 22/12/2021 — Taarifa ya Mapato na Matumizi mwezi Novemba), 2021.

4. Yatokanayo na Muhtasari wa kikao cha kawaida cha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango

kilichofanyika tarehe 22/12/2021.

Taarifa ya Mapato na Matumizi kwa kipindi cha mwezi Disemba, 2021

Maombi ya kubadili vifungu (Re — Allocation)

Taarifa ya Ukaguzi wa Miradi ya maendeleo inayoendelea

Taarifa ya Utekelezaji wa mradi wa TCRP- ujenzi wa vyumba 85 vya madarasa katika shule za

Sekondari

9. Taarifa ya zabuni ya ununuzi wa Genereta na mashine ya kufyatua matofali

10. Mapendekezo ya Vikundi vya Wanawake, Vijana na Watu wenye ulemavu kupitia asilimia 10 ya
mapato ya ndani

11. Kufunga kikao
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MUH. NA. 133/2021: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MRADI WA TCRP- UJENZI WA VYUMBA 85
VYA MADARASA KATIKA SHULE ZA SEKONDARI NA NYUMBA MOJA YA FAMILA TATU

133.1 Afisa Mipango kwa niaba ya Mkurugenzi Mtendaji aliwasilisha Taarifa ya Utekelezaji wa ujenzi
wa vyumba 85 vya madarasa katika shule 24 za Sekondari. Ambapo alisema kuwa Serikali ilitoa Jumla
ya Shilingi Bilioni moja na milioni mia saba (1,700,000,000.00) kwa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi
kupitia Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya UVIKO - 19 kwa ajili
ya ujenzi wa vyumba 85 vya madarasa vinavyohitajika kwa ajili ya kuwapokea wanafunzi wa kidato cha
kwanza mwezi Januari, 2022 ambapo kila darasa moja linajengwa kwa thamani ya shs. milioni ishirini
(20,000,000/=) ikijumuisha utengenezaji wa viti 50 na meza hamsini (50) kwa kila darasa.

Fedha hizi zilingia kwenye Akaunti za Shule tarehe 21/10/2021 na kazi ya ujenzi ilikamilika 26
Disemba, 2022. Pia alisema kuwa kukamilika kwa vyumba hivyo 85 vya kuwewezesha wanafunzi 4250

kupata vyumba vya kujifunzia.
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133.2 Kwa upande wa Sekta ya Afya, Afisa Mipango alieza kuwa Halmashari ya Wilaya ya Moshi

imepokea kiasi cha Tsh. 90,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa nyumba moja ya Familia tatu na ujenzi

upo hatua ya kuta. Jedwali Na. 1 linaonesha mchanganuo wa vyumba 85 vya madarasa vilivyojengwa

kwa kila Shule 24 na Jedwali Na. 2 linaonyesha utekelezaji wa ujenzi wa Nyumba moja ya familia tatu

za watumishi. Majedwali hayo pia yanaonyesha mapato na matumizi ya fedha za ujenzi.

Jedwali Na. 1: Mchanganuo wa fedha za ujenzi vyumba 85 vya madarasa inayotekelezwa kwa fedha
za Mradi wa TCRP - Uviko 19 kwa kiasi cha Tshs 1,700,000,000.00

Na | Jinalamradi | Kazi Fedha Fedha Fedha tumika Bakaa Maelezo/maoni
zilizotekelezwa | tengwa | pokelewa

1 Ujenzi wa Madarasa 4 0 80,000,000.00 | 76,661,237.02 3,338,762.98 | Imekamilika.
madarasa 4 yamejengwa na Aidha, kiasi cha
na madawati 200 fedha kilichobaki
utengenezaji yametengenezw ni Sehemu ya
wa madawati | a malipo ya Fundi
200 shule ya
sekondari
Langasani

2 Ujenzi wa Madarasa 4 0
madarasa 4 yamejengwa na
na madawati 200
utengenezajl | yametengenezw 80,000,000.00 79,966,760.02 |  33,239.98 | Imekamilika.
wa madawati | a
200 shule ya
sekondari
TPC

3 Ujenzi wa Madarasa 2 0
madarasa 2 yamejengwa na
na madawati 100
utengenezajl | yametengenezw 40,000,000.00 40,000,000.00 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
100 shule ya
sekondari
Mangi Sina

4 Ujenzi wa Madarasa 2 0 .
madarasa 2 yamejengwa na Ir’r.1ekam|l-|ka-.
na madawati 100 Aidha, I.<!a5| Ch"’}
utengenezajj yametengenezw 40,000,000.00 39,637,665.21 362,334.79 fgdha kilichobaki
wa madawati | a ni ] Sehemu ya
100 shule ya malipo ya Fundi
sekondari
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Na | Jinalamradi | Kazi Fedha Fedha Fedha tumika Bakaa Maelezo/maoni
zilizotekelezwa | tengwa | pokelewa

Masoka

5 Ujenzi wa Madarasa 2 0 Imekamilika.
madarasa 2 yamejengwa na Aidha, kiasi cha
na madawati 100 fedha kilichobaki
utengenezajl | yametengenezw 40,000,000.00 30,266,097.21 | 733,002.79 | | Sehemuya
wa madawati | a malipo ya Fundi
100 shule ya
sekondari
Manushi

6 Ujenzi wa Madarasa 3 0 Imekamilika.
madarasa 3 yamejengwa na Aidha, kiasi cha
na madawati 150 fedha kilichobaki
utengenezajl | yametengenezw 60,000,000.00 50708,706.30 | 291,203.70 | " Sehemuya
wa madawati | a malipo ya Fundi
150 shule ya
sekondari
Somsom
Ujenzi wa Madarasa 4 0
madarasa 4 yamejengwa na
na madawati 200
utengenezajl | yametengenezw 80,000,000.00 80,000,000.00 0.00 | Imekamilika
wa madawati a
200 shule ya
sekondari
Cyril Chami

8 Ujenzi wa Madarasa 4 0 Imekamilika.
madarasa 4 yamejengwa na Aidha, kiasi cha
na madawati 200 fedha kilichobaki
utengenezaji yametengenezw 80.000.000.00 78.289.000 1.711.000 ni Sehemu ya
wa madawati | a AR Y B malipo ya Fundi
200 shule ya
sekondari
Sungu

9 Ujenzi wa Madarasa 5 0
madarasa 5 yamejengwa na
na madawati 250
utengenezajl | yametengenezw 100,000,000 100,000,000 00 | Imekamilika
wa madawati a
250 shule ya
sekondari
Kimochi
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Na | Jinalamradi | Kazi Fedha Fedha Fedha tumika Bakaa Maelezo/maoni
zilizotekelezwa | tengwa | pokelewa
Ujenzi wa Madarasa 4 0
madarasa 4 yamejengwa na
na madawati 200
utengenezajl | yametengenezw 80,000,000.00 80,000,000.00 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
200 shule ya
sekondari
Kirima
11 | Ujenziwa Madarasa 7 0
madarasa 7 yamejengwa na
na madawati 350
utengenezajl | yametengenezw 140,000,000 140,000,000 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
350 shule ya
sekondari
Mabogini
12 | Ujenzi wa Madarasa 8 0
madarasa 8 yamejengwa na
na madawati 400
utengenezajl | yametengenezw 160,000,000 160,000,000 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
400 shule ya
sekondari
Mpirani
13 | Ujenziwa Madarasa 4 0
madarasa 4 yamejengwa na
na madawati 200
utengenezaji | yametengenezw 80,000,000.00 83,312,000.00 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
200 shule ya
sekondari
Msiriwa
14 | Ujenzi wa Madarasa 0 Imekamilika.
madarasa 7 7yamejengwa Aidha, kiasi cha
na na madawati fedha kilichobaki
utengenezaji | 350 140,000,000 |  138,489,677.32 | 1,510,322.68 | M Sehemuya
wa madawati | yametengenezw malipo ya Fundi
350 shule ya a
sekondari
Mangoto
15 zjzg:re\gz 4 ;\/Aaa:::jr:r?gwi na 0 80,000,000.00 81,550,000.00 0.00 | Imekamilika
na madawati 200
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Na | Jinalamradi | Kazi Fedha Fedha Fedha tumika Bakaa Maelezo/maoni
zilizotekelezwa | tengwa | pokelewa
utengenezaji yametengenezw
wa madawati | a
200 shule ya
sekondari
Mangoto
16 | Ujenzi wa Madarasa 3 0
madarasa 3 yamejengwa na
na madawati 150
utengenezajl | yametengenezw 60,000,000.00 60,000,000.00 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
150 shule ya
sekondari
Mrereni
17 | Ujenzi wa Madarasa 3 0
madarasa 3 yamejengwa na Imekamilika
na madawati 150 Aidha, kiasi cha
utengenezaji | yametengenezw 60,000,000.00 59,321,448.30 | 678,551.70 | fedha kilichobaki
wa madawati | a ni Sehemu ya
150 shule_ ya malipo ya Fundi
sekondari
Mashingia
18 | Ujenziwa darasa 1 0
madarasa 1 limejengwa na
na madawati 50
utengenezajl | yametengenezw 20,000,000.00 21,092,406.24 0.00 | Imekamilika
wa madawati | a
50 shule ya
sekondari
Uparo
19 | Ujenziwa Madarasa 4 0
madarasa 4 yamejengwa na
na madawati 200
utengenezaji | yametengenezw 80,000,000.00 80,000,000.00 0.00 | Imekamilika
wa madawati a
200 shule ya
sekondari
Himo
20 | Ujenziwa Madarasa 4 0
madarasa 4 yamejengwa na
na madawati 200 80,000,000.00 81,273,968.02 0.00 | Imekamilika
utengenezaji yametengenezw
wa madawati | a
200 shule ya
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Na | Jinalamradi | Kazi Fedha Fedha Fedha tumika Bakaa Maelezo/maoni
zilizotekelezwa | tengwa | pokelewa
sekondari
Mieresini
21 | Ujenziwa darasa 1 0
darasa 1 na yamejengwa na Imekamilika.
utengenezaji madawati 50 Aidha, kiasi cha
wa madawati | yametengenezw 20,000,000.00 18,343,896.92 | 1,656,103.08 | fedha kilichobaki
50 shule ya a ni  Sehemu ya
sekondari malipo ya Fundi
Makomu
22 | Ujenziwa darasa 1 0
darasa 1 na yamejengwa na Imekamilika.
utengenezaji madawati 50 Aidha, kiasi cha
wa madawati | yametengenezw 20,000,000.00 19,666,556.92 333,443.08 | fedha kilichobaki
50 shule ya a ni  Sehemu ya
sekondari malipo ya Fundi
Malang’a
23 | Ujenziwa Madarasa 2 0
madarasa 2 yamejengwa na Imekamilika.
na madawati 100 . ..
utengenezaji yametengenezw Aidha, kiasi cha
. 40,000,000.00 39,705,397.21 294,602.79 | fedha kilichobaki
wa madawati a ni Sehemu ya
100 shule ya malipo ya Fundi
sekondari
Rasesa
24 | Ujenzi wa Madarasa 2 0
madarasa 2 yame]engwa na Imekamilika.
na madawati 100 . .
utengenezaji yametengenezw Aidha, kiasi cha
. 40,000,000.00 39,484,187.00 515,813.00 | fedha kilichobaki
wa madawati | a .
ni  Sehemu ya
100 shule ya malipo ya Fundi
sekondari
Lyakirimu
1,700,000,000 | 1,690,770,779.31 | 9,229,220.69
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Jedwali Na. 2: Ujenzi wa Nyumba moja ya Familia tatu ya Watumishi wa Afya

Na | Jinala Kazi Fedhatengwa | Fedha Fedha Bakaa Maelezo/maoni
mradi zilizotekelezwa pokelewa tumika

1 | Ujenzi wa | Ujenzi wa | 90,000,000.00 | 90,000,000.00 | 24,530,000 | 65,470,000.00 | Ujenzi
Nyumba Msingi na unaendelea
moja  ya | Kuta,
Familia
tatu za
Watumishi

Jumla 90,000,000.00 | 90,000,000.00 | 24,530,000 | 65,470,000.00

133.3. Wajumbe waliipokea taarifa hiyo na kuiridhia

MUH. NA. 46/2021: KUFUNGA KIKAO

146.1. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe na wataalamu kwa kuchangia hoja kisha alifunga kikao saa
10.30 jioni.

UMETHIBITISHWA LEO TAREHE : 17/02/2022




